Loading...

1550nm


100/155Mbps SFP OC-3/STM-1 1550nm 80km module, SFP-155M55-80

CODE: SFP-155M55-80-XX

2.320.186 
In stock
100/155Mbps OC-3/STM-1 1550nm 80km Single-Mode SFP Optical Transceiver
Tương thích Cisco, HP, Juniper, Huawei, Alcatel...
Bảo hành 2 năm

1Gbps SFP 1550nm LC 100km DOM SFP-1G55-100

CODE: SFP-1G55-100-XX

2.552.204 
In stock
1Gbps SFP 1550nm 100km Single-Mode DOM Optical Transceiver
Tương thích Cisco, HPE, Juniper, Fortinet, Alcatel, Huawei...
Bảo hành 2 năm

1Gbps SFP 1550nm LC 120km DOM SFP-1G55-120

CODE: SFP-1G55-120-XX

2.900.232 
In stock
1Gbps SFP 1550nm LC 120km Single-Mode DOM Optical Transceiver
Tương thích Cisco, Juniper, Fortinet, HPE, 3Com, Alcatel, Huawei...
Bảo hành 2 năm
 

1Gbps SFP 1550nm LC 40km DOM SFP-1G55-40

CODE: SFP-1G55-40-XX

1.624.130 
In stock
1Gbps SFP 1550nm LC 40km DOM Transceiver Module (SMF, 1550nm, 40km, LC, DOM)
Tương thích Cisco, Juniper, HP, 3Com, Huawei, Fortinet, Alcatel, Aruba...
Bảo hành 2 năm

Aruba J9153D Compatible SFP 10Gbps 40 Km 1550nm LC DOM

CODE: SFP-10G-ER

5.104.408 
In stock
Aruba 10G SFP+ LC ER 40km SMF XCVR Compatible
Bảo hành 2 năm

Cisco Compatible X2-10GB-ER

CODE: X2-10GB-ER

20.185.615 
In stock
Cisco Compatible 10GBASE-ER 1550nm, 40km  X2 transceiver module
Bảo hành 2 năm
 
 

Cisco SFP-10G-ER Compatible SFP 10Gbps 40 Km 1550nm LC DOM

CODE: SFP-10G-ER

5.104.408 
In stock
Cisco SFP-10G-ER Compatible 10GBASE-ER SFP+ 1550nm 40km Transceiver Module
Bảo hành 2 năm

Cisco SFP-10G-ZR Compatible 10Gb 1550nm LC 80km DOM

CODE: SFP-10G-ZR

7.656.613 
In stock
Cisco Compatible SFP-10G-ZR 10GBase-ZR SFP+ Transceiver Module, 1550nm, 80km, DOM
Bảo hành 2 năm

Extreme Networks 10309 Compatible SFP 10Gbps 40 Km 1550nm LC DOM

CODE: SFP-10G-ER

5.104.408 
In stock

Extreme Networks 10309 Compatible 10GBASE-ER SFP+ Transceiver Module (SMF, 1550nm, 40km, LC, DOM)
Bảo hành  2 năm


Juniper EX-SFP-10GE-ER Compatible SFP 10Gbps 40 Km 1550nm LC DOM

CODE: SFP-10G-ER

5.104.408 
In stock
10GBASE-ER SFP+ 1550nm 40km Transceiver Module
Bảo hành 2 năm

Juniper EX-SFP-10GE-ZR Compatible 10Gb 1550nm 80km DOM

CODE: SFP-10G-ZR

7.656.613 
In stock
Juniper EX-SFP-10GE-ZR Compatible 10GBASE-ZR SFP+ 1550nm 80km DOM optical transceiver
Bảo hành 2 năm

Juniper EX-XFP-10GE-ER Compatible 10GBASE-ER XFP Transceiver Module

CODE: EX-XFP-10GE-ER

Call for Pricing!
Get a Quote
In stock
10GBASE-ER XFP 1550nm 40km Transceiver Module
100% tương thích Juniper
Bảo hành 2 năm

Ruckus 10G-SFPP-ER Compatible SFP 10Gbps 40 Km 1550nm LC DOM

CODE: SFP-10G-ER

5.104.408 
In stock
10GBASE-ER SFP+ 1550nm 40km Transceiver Module
Bảo hành 2 năm

SFP-10G-ER 10GBASE-ER SFP+ 1550nm 40km DOM LC SMF Transceiver Module

CODE: SFP-10G-ER

5.104.408 
In stock
10GBASE-ER SFP+ 1550nm 40km DOM LC SMF Transceiver Module
100% tương thích Cisco, Juniper, Aruba, Fortinet, EdgeCore, Extreme, Mikrotik, Huawei...
Bảo hành 2 năm

SFP-10G-ZR 10GBase-ZR SFP+ 1550nm LC 80km DOM Transceiver Module

CODE: SFP-10G-ZR

7.656.613 
In stock
SFP-10G-ZR 10GBase-ZR SFP+ 1550nm LC 80km DOM Transceiver Module
Tương thích Cisco, Juniper, Aruba, Fortinet, EdgeCore, Extreme, Ruckus,...
Bảo hành 2 năm

Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ kỹ thuật Miễn phí trọn đời sản phẩm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.

Liên hệThỏa thuận sử dụng | Chính sách bảo mật | Site map