Loading...

Extreme Networks 10309 Compatible SFP 10Gbps 40 Km 1550nm LC DOM

CODE: SFP-10G-ER


Price: 5.164.319 

In stock

Extreme Networks 10309 Compatible 10GBASE-ER SFP+ Transceiver Module (SMF, 1550nm, 40km, LC, DOM)

Chi tiết thông số kỹ thuật SFP-10G-ER 10GBASE-ER SFP+ 1550nm 40km DOM LC SMF Transceiver Module


Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ kỹ thuật Miễn phí trọn đời sản phẩm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.

Liên hệThỏa thuận sử dụng | Chính sách bảo mật | Site map