Loading...

Module quang SFP+, SFP28

Module quang SFP+, SFP28 tốc độ 10/25Gbps cự ly 300m-100km; hoạt động với Cisco, Juniper, Fortinet, Edge core, Extreme, Aruba...


Alcatel-Lucent iSFP-10G-SR Compatible 10G 850nm Multimode DDM

CODE: SFP-10G-SR

985.915 
In stock
Alcatel-Lucent Compatible10GBASE-SR SFP+ 850nm DDM optical transceiver
Bảo hành 2 năm

Aruba J9150D Compatible 10G 850nm Multimode DDM

CODE: SFP-10G-SR

985.915 
In stock
10GBASE-SR SFP+ 850nm DOM Transceiver
100% tương thích Aruba
Bảo hành 2 năm
 

Aruba J9153D Compatible SFP 10Gbps 40 Km 1550nm LC DOM

CODE: SFP-10G-ER

5.164.319 
In stock
Aruba 10G SFP+ LC ER 40km SMF XCVR Compatible
Bảo hành 2 năm

BSFP-10G2733-10 BiDi SFP+ 1270nm-TX/1330nm-RX 10km DOM Transceiver Module

CODE: BSFP-10G2733-10

1.877.934 
In stock
Module quang 1 sợi BiDi SFP+ 1270nm-TX/1330nm-RX 10km DOM Transceiver
100% tương thích Cisco, Juniper, Fortinet, ... bảo hành 2 năm

BSFP-10G2733-40 BiDi SFP+ 1270nm-TX/1330nm-RX 40km DOM Transceiver Module

CODE: BSFP-10G2733-40

3.990.610 
In stock
Module quang 1 sợi BiDi SFP+ 1270nm-TX/1330nm-RX 40km DOM Transceiver
100% tương thích Cisco, Juniper, Fortinet, ... bảo hành 2 năm

BSFP-10G2733-80 BiDi SFP+ 1270nm-TX/1330nm-RX 80km DOM Transceiver Module

CODE: BSFP-10G2733-80

7.981.221 
In stock
Module quang 1 sợi BiDi SFP+ 1270nm-TX/1330nm-RX 80km DOM Transceiver
100% tương thích Cisco, Juniper, Fortinet, ... bảo hành 2 năm

BSFP-10G3327-10 BiDi SFP+ 1330nm-TX/1270nm-RX 10km DOM Transceiver Module

CODE: BSFP-10G3327-10

1.877.934 
In stock
Module quang 1 sợi BiDi SFP+ 1330nm-TX/1270nm-RX 10km DOM Transceiver
100% tương thích Cisco, Juniper, Fortinet, ... bảo hành 2 năm

BSFP-10G3327-40 BiDi SFP+ 1330nm-TX/1270nm-RX 40km DOM Transceiver Module

CODE: BSFP-10G3327-40

3.990.610 
In stock
Module quang 1 sợi BiDi SFP+ 1330nm-TX/1270nm-RX 40km DOM Transceiver
100% tương thích Cisco, Juniper, Fortinet, ... bảo hành 2 năm

BSFP-10G3327-80 BiDi SFP+ 1330nm-TX/1270nm-RX 80km DOM Transceiver Module

CODE: BSFP-10G3327-80

7.981.221 
In stock
Module quang 1 sợi BiDi SFP+ 1330nm-TX/1270nm-RX 80km DOM Transceiver
100% tương thích Cisco, Juniper, Fortinet, ... bảo hành 2 năm

Cisco SFP-10G-ER Compatible SFP 10Gbps 40 Km 1550nm LC DOM

CODE: SFP-10G-ER

5.164.319 
In stock
Cisco SFP-10G-ER Compatible 10GBASE-ER SFP+ 1550nm 40km Transceiver Module
Bảo hành 2 năm

Cisco SFP-10G-LR Compatible 10Gb 1310nm 10km LC DOM

CODE: SFP-10G-LR

1.408.451 
In stock
10G SFP+ transceiver with a LC connector, 1310nm, for up to 10 kilometer Single Mode fiber connections
100% tương thích Cisco
Bảo hành 2 năm

Cisco SFP-10G-LR20 Compatible 10GBASE SFP+ 1310nm LC 20km DOM

CODE: SFP-10G-LR20

1.643.192 
In stock
10GBASE SFP+ 1310nm 20km Single-Mode Optical Transceiver
100% tương thích Cisco
Bảo hành 2 năm
 

Cisco SFP-10G-SR 10GBASE-SR SFP+ 850nm LC

CODE: SFP-10G-SR=

Call for Pricing!
Get a Quote
In stock
10GBASE-SR SFP+ 850nm LC connector optical transceiver
(Hàng chính hãng Cisco đủ C/O, C/Q)

Cisco SFP-10G-SR Compatible 10G 850nm Multimode DDM

CODE: SFP-10G-SR

985.915 
In stock
10GBASE-SR SFP+ 850nm DOM Transceiver
100% tương thích Cisco Router, Switch, Firewall
Bảo hành 2 năm
 

Cisco SFP-10G-SR-S 10GBASE-SR SFP+ 850nm LC, S-Class

CODE: SFP-10G-SR-S=

Call for Pricing!
Get a Quote
In stock

10GBASE-SR SFP Module, Enterprise-Class


Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ kỹ thuật Miễn phí trọn đời sản phẩm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.

Hãng

Tốc độ

Cự ly

Bước sóng


Liên hệThỏa thuận sử dụng | Chính sách bảo mật | Site map