Loading...
Cisco SFP-10G-SR
  • Cisco SFP-10G-SR

Cisco SFP-10G-SR

CODE: SFP-10G-SR=


Giá niêm yết: 23.193.473 VNĐ  

Giá tham khảo: 9.487.179 VNĐ

Bạn tiết kiệm được: 13.706.294 VNĐ (59%)
-59%
In stock

Cisco 10GBASE-SR SFP+ 850nm 300m LC connector optical transceiver


Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ Miễn phí trọn đời sản phẩm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.

 


Liên hệThỏa thuận sử dụng | Chính sách bảo mật | Site map