Loading...
Cisco SFP-10G-SR
  • Cisco SFP-10G-SR
  • Cisco SFP-10G-SR

Module quang Cisco SFP-10G-SR

CODE: SFP-10G-SR=


Giá niêm yết: 23.139.535   

Giá tham khảo: 9.302.326 

Bạn tiết kiệm được: 13.837.209  (60%)
-60%
In stock

Cisco 10GBASE-SR SFP+ 850nm 300m LC connector optical transceiver

P/N: 10-2415-03

The Cisco 10GBASE-SR Module supports a link length of 26m on standard Fiber Distributed Data Interface (FDDI)-grade Multimode Fiber (MMF). Using 2000MHz*km MMF (OM3), up to 300m link lengths are possible. Using 4700MHz*km MMF (OM4), up to 400m link lengths are possible.


Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ kỹ thuật Miễn phí trọn đời sản phẩm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.

Liên hệThỏa thuận sử dụng | Chính sách bảo mật | Site map