Loading...
SFP-10G-LR

SFP-10G-LR 10GBASE-LR SFP+ 1310nm 10km DOM LC

CODE: SFP-10G-LR


Price: 1.392.111 

In stock

10GBASE-LR SFP+ 1310nm 10km optical transceiver

Product Specifications

Form Factor

SFP+

Max Data Rate

10.3125Gbps

Wavelength

1310nm

Max Cable Distance

10km

Connector

LC Duplex

Media

SMF

Transmitter Type

DFB

Receiver Type

PIN

DDM/DOM

Supported

Commercial Temperature Range

-5 to 70°C (23 to 158°F)

TX Power

-8.2~0.5dBm

Receiver Sensitivity

<-14.4dBm

Power Consumption

<1W

Receiver Overload

0.5dBm

Bit Error Ratio (BER)

1E-12

Extinction Ratio

>3.5dB

EMC (Electro Magnetic Compatibility)

Supported

Protocols

IEEE 802.3ae, SFF-8472, SFF-8431, SFF-8432, SFP+ MSA Compliant, CPRI, eCPRI

Compatible:

  • Cisco SFP-10G-LR
  • Cisco Meraki MA-SFP-10GB-LR
  • Juniper Networks EX-SFP-10GE-LR, QFX-SFP-10GE-LR
  • Juniper Networks SFPP-10GE-LR
  • Fortinet FG-TRAN-SFP+LR, FN-TRAN-SFP+LR
  • Arista Networks SFP-10G-LR
  • Alcatel-Lucent SFP-10G-LR
  • J9151D HPE Aruba
  • Dell Networking 331-5310
  • Extreme Networks 10302
  • Extreme Networks 10GB-LR-SFPP
  • D-Link DEM-432XT-DD
  • Intel E1/10GSFPLR
  • IBM 45W2421
  • Brocade 10G-SFPP-LR
  • HW 0231A0A8
  • ....

Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ kỹ thuật Miễn phí trọn đời sản phẩm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.

Liên hệThỏa thuận sử dụng | Chính sách bảo mật | Site map