Loading...

Module quang 40G/100G/400G


Aruba JH231A Compatible QSFP+ 40Gbps 850nm 150m MTP/MPO

CODE: QSFP-40G-SR4

2.088.167 
In stock
QSFP-40G-SR4 40GBASE-SR4 QSFP+ 850nm 150m Transceiver Module for MMF
Tương thích Aruba
Bảo hành 2 năm
 

CFP-100G-LR4 100GBASE-LR4 CFP 1310nm 10km SMF Optical Transceiver Module

CODE: CFP-100G-LR4

65.661.253 
In stock
100GBASE-LR4 CFP 1310nm 10km Optical Transceiver Module for SMF
Tương thích Cisco, HP, Juniper, Edge Core...
Bảo hành 2 năm

Cisco QDD-400G-DR4-S Compatible 400GBASE-DR4 QSFP-DD PAM4 1310nm 500m DOM MTP/MPO SMF Optical Transceiver Module

CODE: QDD-400G-DR4-S

Pre-order
46.403.712 
Cisco QDD-400G-DR4-S 400G QSFP-DD Transceiver, 400GBASE-DR4, MPO-12, 500m parallel SMF
Tương thích Cisco bảo hành 2 năm

Cisco QSFP to SFP10G adapter CVR-QSFP-SFP10G

CODE: CVR-QSFP-SFP10G

3.248.260 
In stock

Adaptor chuyển đổi từ port QSFP sang port SFP+ cho phép các thiết bị chỉ có port QSFP(40Gbps) lắp được module SFP/SFP+ để chạy với tốc độ 1/10Gbps


Cisco QSFP-100G-LR4-S Compatible 100GBASE-LR4 QSFP28 1310nm 10km DOM LC

CODE: QSFP-100G-LR4

16.705.336 
In stock

Cisco QSFP-100G-LR4-S Compatible 100GBASE-LR4 QSFP28 Transceiver Module (SMF, 1310nm, 10km, LC, DOM)


Cisco QSFP-100G-SR4-S Compatible 100GBASE-SR4 QSFP28 MMF, 850nm MTP/MPO, DOM

CODE: QSFP-100G-SR4

3.944.316    3.480.278 
-12%
In stock
Cisco QSFP-100G-SR4-S Compatible 100GBASE-SR4 QSFP28 Transceiver Module (MMF, 850nm, 100m, MTP/MPO, DOM)
100% tương thích Cisco; bảo hành 2 năm

Fortinet FN-TRAN-QSFP+SR Compatible QSFP+ 40Gbps 850nm 150m MTP/MPO

CODE: QSFP-40G-SR4

Pre-order
2.088.167 
Fortinet FN-TRAN-QSFP+SR Compatible 40 GE QSFP+ transceivers, short range for all systems with QSFP+ slots
Bảo hành 2 năm

Infinera TOM-100G-Q-LR4 compatible 100GBASE-LR4 QSFP28 1310nm 10km DOM LC

CODE: QSFP-100G-LR4

16.705.336 
In stock
QSFP-100G-LR4 100GBASE-LR4 QSFP28 Transceiver Module (SMF, 1310nm, 10km, LC, DOM)
100% tương thích Infinera
Bảo hành 2 năm

Infinera TOM-100G-Q-SR4 compatible 100GBASE-SR4 QSFP28 MMF, 850nm MTP/MPO, DOM

CODE: QSFP-100G-SR4

3.944.316    3.480.278 
-12%
In stock
QSFP-100G-SR4 100GBASE-SR4 QSFP28 Transceiver Module (MMF, 850nm, 100m, MTP/MPO, DOM)
100% tương thích Infinera; bảo hành 2 năm

Intel E40GQSFPSR Compatible 40GBASE-SR4 QSFP+ 850nm 150m MTP/MPO

CODE: QSFP-40G-SR4

2.088.167 
In stock
QSFP-40G-SR4 40GBASE-SR4 QSFP+ 850nm 150m Transceiver Module for MMF
Tương thích Intel
Bảo hành 2 năm
 

Juniper JNP-QSFP-100G-LR4 Compatible 100GBASE-LR4 QSFP28 1310nm 10km DOM LC

CODE: QSFP-100G-LR4

16.705.336 
In stock
100GBASE-LR4 QSFP28 Transceiver Module (SMF, 1310nm, 10km, LC, DOM)
100% tương thích Juniper

Juniper JNP-QSFP-100G-SR4 Compatible 100GBASE-SR4 QSFP28 MMF, 850nm MTP/MPO, DOM

CODE: QSFP-100G-SR4

3.944.316    3.480.278 
-12%
In stock

Juniper JNP-QSFP-100G-SR4 Compatible 100GBASE-SR4 QSFP28 Transceiver Module (MMF, 850nm, 100m, MTP/MPO, DOM)


Juniper QFX-QSFP-40G-SR4

CODE: QFX-QSFP-40G-SR4

Pre-order
Call for Pricing!
Get a Quote

QSFP+ 40GBase-SR4 40 Gigabit Optics, 850nm for up to 150m transmission on MMF


Module chuyển đổi QSFP sang SFP/SFP+ (CVR-QSFP-SFP10G)

CODE: CVR-QSFP-SFP10G

2.320.186 
In stock

Module chuyển đổi từ port QSFP sang port SFP+ cho phép các thiết bị chỉ có port QSFP(40Gbps) lắp được module SFP/SFP+ để chạy với tốc độ 1/10Gbps

 100% tương thích Cisco, Juniper, HPE... bảo hành 2 năm


Module quang CFP-100G-SR10 100GBASE-SR10 CFP 850nm 150m for MMF

CODE: CFP-100G-SR10

38.747.100    35.266.821 
-9%
In stock
100GBASE-SR10 CFP 850nm 150m Optical Transceiver Module for MMF
Tương thích Cisco, HP, Juniper, Edge Core...
Bảo hành 2 năm

Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ kỹ thuật Miễn phí trọn đời sản phẩm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.

Hãng

Tốc độ

Cự ly

Bước sóng


Liên hệThỏa thuận sử dụng | Chính sách bảo mật | Site map