Loading...

Module quang 40G/100G/400G


Module quang Cisco QSFP-40G-ER4 Compatible

CODE: QSFP-40G-ER4

21.126.761 
In stock
QSFP-40G-ER4 40GBASE-ER4 QSFP+ 1310nm 40km Transceiver Module for SMF
Tương thích Cisco
Bảo hành 2 năm
 

Module quang Cisco QSFP-40G-LR4

CODE: QSFP-40G-LR4

Pre-order
255.868.545    102.347.418 
-60%

Cisco 40GBASE-LR4 QSFP Module for SMF with OTU-3 data-rate support


Module quang Cisco QSFP-40G-SR-BD

CODE: QSFP-40G-SR-BD=

25.704.225    10.328.638 
-60%
In stock

QSFP40G BiDi Short-reach Transceiver, Duplex MMF LC Connector


Module quang Cisco QSFP-40G-SR4

CODE: QSFP-40G-SR4

Pre-order
70.305.164    26.713.615 
-62%

Cisco 40GBASE-SR4 40Gbps 150m MTP/MPO


Module quang Meraki MA-QSFP-40G-SR4

CODE: MA-QSFP-40G-SR4

Pre-order
70.305.164    38.661.972 
-45%

Meraki 40GBASE-SR4 40Gbps 150m MTP/MPO


Module quang QSFP-4x10G-LR 4x10GBASE-LR QSFP+ 1310nm 10km MTP/MPO

CODE: QSFP-4x10G-LR

8.685.446 
In stock
Module quang QSFP-4x10G-LR 4x10GBASE-LR QSFP+ 1310nm 10km MTP/MPO DOM
100% tương thích Cisco, Juniper, HPE, Aruba, Edge Core,...

QDD-400G-DR4 400GBASE-DR4 QSFP-DD PAM4 1310nm 500m DOM MTP/MPO SMF Optical Transceiver Module

CODE: QDD-400G-DR4

Pre-order
46.948.357 
400GBASE-DR4 QSFP-DD PAM4 1310nm 500m DOM MTP/MPO SMF Optical Transceiver Module
Tương thích Cisco, Juniper, Arista, Extreme, Edgecore...
Bảo hành 2 năm

QDD-400G-ER8 400GBASE-ER8 QSFP-DD PAM4 1310nm 40km DOM Optical Transceiver Module

CODE: QDD-400G-ER8

Pre-order
234.741.784 
400GBASE-ER8 QSFP-DD PAM4 1310nm 40km DOM Optical Transceiver Module
Tương thích Cisco, Juniper, Arista, Extreme, Edgecore...
Bảo hành 2 năm

QDD-400G-FR4 400GBASE-FR4 QSFP-DD PAM4 1310nm 2km DOM LC SMF Optical Transceiver Module

CODE: QDD-400G-FR4

Pre-order
61.009.390 
400GBASE-FR4 QSFP-DD PAM4 1310nm 2km DOM Optical Transceiver Module (SMF, 1310nm, 2km, LC, DOM)
Tương thích Cisco, Juniper, Arista, Extreme, Edgecore...
Bảo hành 2 năm

QDD-400G-LR8 400GBASE-LR8 QSFP-DD PAM4 1310nm 10km DOM LC SMF Optical Transceiver Module

CODE: QDD-400G-LR8

Pre-order
187.793.427 
400GBASE-LR8 QSFP-DD PAM4 1310nm 10km DOM LC SMF Optical Transceiver Module
Tương thích Cisco, Juniper, Arista, Extreme, Edgecore...
Bảo hành 2 năm

QDD-400G-SR8 400GBASE-SR8 QSFP-DD PAM4 850nm 100m DOM Optical Transceiver Module

CODE: QDD-400G-SR8

Pre-order
24.295.775 
QDD-400G-SR8 400GBASE-SR8 QSFP-DD PAM4 850nm 100m DOM Optical Transceiver Module (MMF, 850nm, 100m, MTP/MPO, DOM)
Tương thích Cisco, Juniper, Arista, Extreme, Edgecore...
Bảo hành 2 năm

QSFP-100G-CWDM4 100GBASE-CWDM4 QSFP28 1310nm 2km DOM LC SMF Optical Transceiver Module

CODE: QSFP-100G-CWDM4

5.046.948    4.812.207 
-5%
In stock
QSFP-100G-CWDM4 100GBASE-CWDM4 QSFP28 1310nm 2km DOM LC SMF Optical Transceiver Module
100% tương thích Cisco, Juniper, Aruba, Egdecore, Extreme, Intel...
Bảo hành 2 năm

QSFP-100G-CWDM4-10 100GBASE-CWDM4 QSFP28 1310nm 10km Optical Transceiver

CODE: QSFP-100G-CWDM4-10

15.962.441    15.492.958 
-3%
In stock
100GBASE-CWDM4 QSFP28 Optical Transceiver Module for Ethernet and Data Center (SMF, 1271nm, 1291nm, 1311nm and 1331nm, 10km, LC, DOM)
100% tương thích Cisco, Juniper, Aruba, Edgecore, Ruckus...
Bảo hành 2 năm

QSFP-100G-ER4L 100GBASE-ER4 QSFP28 1310nm 40km DOM LC SMF Optical Transceiver Module

CODE: QSFP-100G-ER4L

72.769.953 
In stock
QSFP28 1310nm 40km DOM LC SMF Optical Transceiver Module
100% tương thích Cisco, Juniper, Aruba, Edgecore, Extreme,..
Bảo hành 2 năm


QSFP-100G-LR4 100GBASE-LR4 QSFP28 1310nm 10km DOM LC SMF Optical Transceiver Module

CODE: QSFP-100G-LR4

16.901.408 
In stock
QSFP-100G-LR4 100GBASE-LR4 QSFP28 Transceiver Module (SMF, 1310nm, 10km, LC, DOM)
100% tương thích Cisco, Juniper, Aruba, Edgecore, Ruckus, Infinera...
Bảo hành 2 năm

Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ kỹ thuật Miễn phí.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.

Hãng

Tốc độ

Cự ly

Bước sóng


Liên hệThỏa thuận sử dụng | Chính sách bảo mật | Site map