Loading...

Module quang 40G/100G/400G


QSFP-100G-SR4 100GBASE-SR4 QSFP28 Optical Transceiver Module MMF, 850nm MTP/MPO, DOM

CODE: QSFP-100G-SR4

3.990.610    3.521.127 
-12%
In stock
QSFP-100G-SR4 100GBASE-SR4 QSFP28 Transceiver Module (MMF, 850nm, 100m, MTP/MPO, DOM)
100% tương thích Cisco, Juniper, Aruba, Edgecore, Infinera, Fortinet...
Bảo hành 2 năm

QSFP-40G-ER4 40GBASE-ER4 QSFP+ 1310nm 40km

CODE: QSFP-40G-ER4

21.126.761 
In stock
QSFP-40G-ER4 40GBASE-ER4 QSFP+ 1310nm 40km Transceiver Module for SMF
Tương thích Cisco, Juniper, HPE, Aruba, Edgecore, Fortinet, Brocade...
Bảo hành 2 năm
 

QSFP-40G-LR4 40GBASE-LR4 QSFP+ 1310nm LC 10km DOM

CODE: QSFP-40G-LR4

8.450.704 
In stock
QSFP-40G-LR4 40GBASE-LR4 QSFP+ 1310nm 10km Transceiver Module for SMF
Tương thích Cisco, Meraki, Juniper, HPE, Fortinet, Aruba, Edgecore...
Bảo hành 2 năm
 

QSFP-40G-LX4 40GBASE-LX4 QSFP+ 1310nm 2km DOM LC MMF/SMF Optical Transceiver Module

CODE: QSFP-40G-LX4

7.746.479    7.394.366 
-5%
In stock
40GBASE-LX4 QSFP+ Optical Transceiver Module for Ethernet and Data Center (MMF/SMF, 1310nm, 150m/2km, LC, DOM)
100% tương thích Cisco, Juniper, Aruba, Extreme, Fortinet, Mikroitk, Egdecore,...
Bảo hành 2 năm

QSFP-40G-SR4 40GBASE-SR4 QSFP+ 850nm 150m MTP/MPO

CODE: QSFP-40G-SR4

1.760.563 
In stock
QSFP-40G-SR4 40GBASE-SR4 QSFP+ 850nm 150m Transceiver Module for MMF
Tương thích Cisco, Meraki, Juniper, HPE, Fortinet, Aruba, EdgeCore...
Bảo hành 2 năm
 

Ruckus E40G-QSFP-SR4-INT Compatible 40GBASE-SR4 QSFP+ 850nm 150m MTP/MPO

CODE: QSFP-40G-SR4

1.760.563 
In stock

Module quang Ruckus E40G-QSFP-SR4-INT Compatible 40GBASE-SR4 QSFP+ 850nm 150m MTP/MPO
Bảo hành 2 năm


Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ kỹ thuật Miễn phí.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.

Hãng

Tốc độ

Cự ly

Bước sóng


Liên hệThỏa thuận sử dụng | Chính sách bảo mật | Site map