Loading...
Cisco QSFP-40G-SR4

Module quang Cisco QSFP-40G-SR4

CODE: QSFP-40G-SR4


Giá niêm yết: 69.651.163   

Giá tham khảo: 29.255.814 

Bạn tiết kiệm được: 40.395.349  (58%)
-58%
Pre-order

Module quang Cisco QSFP-40G-SR4 40GBASE-SR4

- Đầu nối MTP/MPO

- Bước sóng 850nm, cự ly lên đến 100/150m cáp multimode OM3/OM4

- Phù hợp kết nối 40Gbps hoặc dạng breakout 4x10G khi nối đến 4 module 10G base SR

Xem thêm tại Cisco 40GBASE QSFP Modules Data Sheet


Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ kỹ thuật Miễn phí trọn đời sản phẩm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.

Liên hệThỏa thuận sử dụng | Chính sách bảo mật | Site map