Loading...

Finisar FTLX8574D3BCL 10GbE 10GFC SFP+ LC SW 850nm

CODE: FTLX8574D3BCL


Call for Pricing!
Get a Quote

In stock

Finisar FTLX8574D3BCL 10GbE 10GFC SFP+ LC SW 850nm

  • Mã sản phẩm : FTLX8574D3BCL
  • Hãng sản xuất : FINISAR
  • Loại sản phẩm : SFP Module
  • Kết nối : LC Duplex connector
  • Sử dụng : Thiết bị Switch , Converter , DSLAM , SDH có cổng khe theo chuẩn SFP(Small from factor)
  • Distance: 400 m OM4 MMF
  • Data Rate (max):10.5 Gb/s
  • Protocol:  10x Fibre Channel Compliant /10 Gigabit Ethernet Compliant
  • Connector: LC
  • Wavelength: 850nm Band

Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ kỹ thuật Miễn phí trọn đời sản phẩm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.

Liên hệThỏa thuận sử dụng | Chính sách bảo mật | Site map