Loading...
Cisco SFP-10G-LR-S

Module Cisco SFP-10G-LR-S 10Gb 1310nm 10km LC DOM

CODE: SFP-10G-LR-S=


List price: 46.948.357   

Price: 17.840.376 

You save: 29.107.981  (62%)
-62%
In stock

The Cisco 10GBASE-LR module supports a link length of 10 kilometers on standard Single-Mode Fiber (SMF) (G.652). SFP-10G-LR-S does not support FCoE.


Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ kỹ thuật Miễn phí trọn đời sản phẩm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.

Liên hệThỏa thuận sử dụng | Chính sách bảo mật | Site map