Loading...

Module quang SFP+, SFP28

Module quang SFP+, SFP28 tốc độ 10/25Gbps cự ly 300m-100km; hoạt động với Cisco, Juniper, Fortinet, Edge core, Extreme, Aruba...


Juniper EX-SFP-10GE-SR Compatible 10G 850nm Multimode DDM

CODE: SFP-10G-SR

1.029.412 
In stock
10GBASE-SR SFP+ 850nm DDM transceiver module
100% tương thích Juniper
Bảo hành 2 năm

Juniper EX-SFP-10GE-ZR Compatible 10Gb 1550nm 80km DOM

CODE: SFP-10G-ZR

8.088.235 
In stock
Juniper EX-SFP-10GE-ZR Compatible 10GBASE-ZR SFP+ 1550nm 80km DOM optical transceiver
Bảo hành 2 năm

Juniper SRX-SFP-10GE-LR Compatible 10Gb 1310nm 10km LC DOM

CODE: SFP-10G-LR

1.470.588 
In stock
10GBASE-LR SFP+ 1310nm 10km transceiver module
100% tương thích Juniper
Bảo hành 2 năm

Juniper SRX-SFP-10GE-SR Compatible 10G 850nm Multimode DDM

CODE: SFP-10G-SR

1.029.412 
In stock
10GBASE-SR SFP+ 850nm DDM transceiver module
100% tương thích Juniper SRX
Bảo hành 2 năm

Meraki MA-SFP-10GB-SR

CODE: MA-SFP-10GB-SR

Call for Pricing!
Get a Quote
In stock

Meraki 10G Base SR Multi-Mode For: MS125, MS225, MS250, MS350, MS355, MS390, MS410, and MS425; Standard: 10GBASE-SR; Range: 400m


MERAKI SFP-10GB-SR Compatible 10G 850nm Multimode DDM

CODE: SFP-10G-SR

1.029.412 
In stock
10GBase SR 850 nm SFP+  DDM transceiver.
100% tương thích Meraki MS, MX
Bảo hành 2 năm

Mikrotik S+31DLC10D Compatible 10Gb 1310nm 10km LC DOM

CODE: SFP-10G-LR

1.470.588 
In stock
10G SFP+ transceiver with a LC connector, 1310nm, for up to 10 kilometer Single Mode fiber connections
100% tương thích Mikrotik
Bảo hành 2 năm

Mikrotik S+85DLC03D Compatible 10G 850nm Multimode DDM

CODE: SFP-10G-SR

1.029.412 
In stock

10GBASE-SR SFP+ 850nm DOM Transceiver
100% tương thích Mikrotik
Bảo hành 2 năm


Module Alcatel-Lucent iSFP-10G-LR Compatible 10Gb 1310nm 10km LC DOM

CODE: SFP-10G-LR

1.470.588 
In stock
Alcatel-Lucent Compatible 10GBASE-LR SFP+ 1310nm 10km optical transceiver
Bảo hành 2 năm

Module chuyển đổi giao diện XENPAK sang SFP+

CODE: CVR-XENPAK-SFP10G-XX

Call for Pricing!
Get a Quote
In stock
Module chuyển đổi giao diện XENPAK sang SFP+10Gbps tương thích với thiết bị mạng Cisco, Juniper...
Bảo hành 2 năm
 

Module Cisco SFP-10G-LR 10Gb 1310nm 10km LC DOM

CODE: SFP-10G-LR=

Call for Pricing!
Get a Quote
In stock
Cisco 10GBASE-LR Module supports a link length of 10 kilometers on standard single-mode fiber (SMF, G.652).
(Hàng chính hãng đủ C/O, C/Q)

Module Cisco SFP-10G-LR-S 10Gb 1310nm 10km LC DOM

CODE: SFP-10G-LR-S=

Call for Pricing!
Get a Quote
In stock
Cisco 10GBASE-LR SFP Module, Enterprise-Class (hàng chính hãng đủ C/O, C/Q)

Module HPE 455888-001 10GB SFP+ LC LR Transceiver

CODE: HPE 455888-001

5.637.255 
In stock

455888-001 HPE BladeSystem c-Class 10Gb SFP+ Long Range Transceiver (HPE Spare #: 456097-001)


Qlogic FTLF8529P4BCV-QM 16GB SFP+ Optical Transceiver

CODE: FTLF8529P4BCV-QM

Call for Pricing!
Get a Quote
In stock
QLOGIC FTLF8529P4BCV-QM 16gb Sfp+ Optical Transceiver

Ruckus 10G-SFPP-ER Compatible SFP 10Gbps 40 Km 1550nm LC DOM

CODE: SFP-10G-ER

5.392.157 
In stock
10GBASE-ER SFP+ 1550nm 40km Transceiver Module
Bảo hành 2 năm

Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ kỹ thuật Miễn phí.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.

Hãng

Tốc độ

Cự ly

Bước sóng


Liên hệThỏa thuận sử dụng | Chính sách bảo mật | Site map