Loading...
Juniper EX-SFP-10GE-ER

Juniper EX-SFP-10GE-ER Compatible

CODE: SFP-10G-ER


Giá tham khảo: 5.348.837 

In stock
Juniper EX-SFP-10GE-ER compatible - 10GBase ER, 40 Km, 1550 nm SFP+ transceiver.

Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ kỹ thuật Miễn phí trọn đời sản phẩm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.

Liên hệThỏa thuận sử dụng | Chính sách bảo mật | Site map