Loading...

Ruckus 10G-SFPP-ER Compatible SFP 10Gbps 40 Km 1550nm LC DOM

CODE: SFP-10G-ER


Price: 5.164.319 

In stock

Brocade/ Ruckus 10G-SFPP-ER Compatible- 10GBase ER, 40 Km, 1550 nm SFP+ transceiver

Chi tiết thông số kỹ thuật SFP-10G-ER 10GBASE-ER SFP+ 1550nm 40km DOM LC SMF Transceiver Module

 

Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ kỹ thuật Miễn phí trọn đời sản phẩm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.

Liên hệThỏa thuận sử dụng | Chính sách bảo mật | Site map