Loading...

Module quang 40G/100G/400G


Aruba JH231A Compatible QSFP+ 40Gbps 850nm 150m MTP/MPO

CODE: QSFP-40G-SR4

1.760.563 
In stock
QSFP-40G-SR4 40GBASE-SR4 QSFP+ 850nm 150m Transceiver Module for MMF
Tương thích Aruba
Bảo hành 2 năm
 

Fortinet FN-TRAN-QSFP+SR Compatible QSFP+ 40Gbps 850nm 150m MTP/MPO

CODE: QSFP-40G-SR4

Pre-order
1.760.563 
Fortinet FN-TRAN-QSFP+SR Compatible 40 GE QSFP+ transceivers, short range for all systems with QSFP+ slots
Bảo hành 2 năm

Intel E40GQSFPSR Compatible 40GBASE-SR4 QSFP+ 850nm 150m MTP/MPO

CODE: QSFP-40G-SR4

1.760.563 
In stock
QSFP-40G-SR4 40GBASE-SR4 QSFP+ 850nm 150m Transceiver Module for MMF
Tương thích Intel
Bảo hành 2 năm
 

Module quang Cisco QSFP-40G-ER4 Compatible

CODE: QSFP-40G-ER4

21.126.761 
In stock
QSFP-40G-ER4 40GBASE-ER4 QSFP+ 1310nm 40km Transceiver Module for SMF
Tương thích Cisco
Bảo hành 2 năm
 

Module quang Cisco QSFP-40G-LR4

CODE: QSFP-40G-LR4

Pre-order
255.868.545    102.347.418 
-60%

Cisco 40GBASE-LR4 QSFP Module for SMF with OTU-3 data-rate support


Module quang Cisco QSFP-40G-SR-BD

CODE: QSFP-40G-SR-BD=

25.704.225    10.328.638 
-60%
In stock

QSFP40G BiDi Short-reach Transceiver, Duplex MMF LC Connector


Module quang Cisco QSFP-40G-SR4

CODE: QSFP-40G-SR4

Pre-order
70.305.164    26.713.615 
-62%

Cisco 40GBASE-SR4 40Gbps 150m MTP/MPO


Module quang Meraki MA-QSFP-40G-SR4

CODE: MA-QSFP-40G-SR4

Pre-order
70.305.164    38.661.972 
-45%

Meraki 40GBASE-SR4 40Gbps 150m MTP/MPO


Module quang QSFP-4x10G-LR 4x10GBASE-LR QSFP+ 1310nm 10km MTP/MPO

CODE: QSFP-4x10G-LR

8.685.446 
In stock
Module quang QSFP-4x10G-LR 4x10GBASE-LR QSFP+ 1310nm 10km MTP/MPO DOM
100% tương thích Cisco, Juniper, HPE, Aruba, Edge Core,...

QSFP-40G-ER4 40GBASE-ER4 QSFP+ 1310nm 40km

CODE: QSFP-40G-ER4

21.126.761 
In stock
QSFP-40G-ER4 40GBASE-ER4 QSFP+ 1310nm 40km Transceiver Module for SMF
Tương thích Cisco, Juniper, HPE, Aruba, Edgecore, Fortinet, Brocade...
Bảo hành 2 năm
 

QSFP-40G-LR4 40GBASE-LR4 QSFP+ 1310nm LC 10km DOM

CODE: QSFP-40G-LR4

8.450.704 
In stock
QSFP-40G-LR4 40GBASE-LR4 QSFP+ 1310nm 10km Transceiver Module for SMF
Tương thích Cisco, Meraki, Juniper, HPE, Fortinet, Aruba, Edgecore...
Bảo hành 2 năm
 

QSFP-40G-SR4 40GBASE-SR4 QSFP+ 850nm 150m MTP/MPO

CODE: QSFP-40G-SR4

1.760.563 
In stock
QSFP-40G-SR4 40GBASE-SR4 QSFP+ 850nm 150m Transceiver Module for MMF
Tương thích Cisco, Meraki, Juniper, HPE, Fortinet, Aruba, EdgeCore...
Bảo hành 2 năm
 

Ruckus E40G-QSFP-SR4-INT Compatible 40GBASE-SR4 QSFP+ 850nm 150m MTP/MPO

CODE: QSFP-40G-SR4

1.760.563 
In stock

Module quang Ruckus E40G-QSFP-SR4-INT Compatible 40GBASE-SR4 QSFP+ 850nm 150m MTP/MPO
Bảo hành 2 năm


Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ kỹ thuật Miễn phí.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.

Hãng

Tốc độ

Cự ly

Bước sóng


Liên hệThỏa thuận sử dụng | Chính sách bảo mật | Site map