Loading...
Module QSFP-40G-SR4

Ruckus E40G-QSFP-SR4-INT Compatible 40GBASE-SR4 QSFP+ 850nm 150m MTP/MPO

CODE: QSFP-40G-SR4


Giá tham khảo: 2.558.140 

In stock

Module quang Ruckus E40G-QSFP-SR4-INT Compatible 40GBASE-SR4 QSFP+ 850nm 150m MTP/MPO


Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ kỹ thuật Miễn phí trọn đời sản phẩm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.

Liên hệThỏa thuận sử dụng | Chính sách bảo mật | Site map