Loading...

Modems, NTU, Media Converter


10GBASE-T Ethernet Media Converter SFP+ Port

CODE: VMC-10GSFP-GB

Call for Pricing!
Get a Quote
In stock
10GBASE-T Ethernet Media Converter SFP+ Port
Chưa bao gồm SFP+ module
Bảo hành 2 năm

Aten UC232A Cáp chuyển đổi USB - RS232 (Cổng COM)

CODE: UC232A

510.441    417.633 
-18%
In stock

Cáp chuyển đổi từ USB sang cổng RS232 (Cổng COM Serial 9 chân), hỗ trợ đa dạng hệ điều hành Windows, Mac, Linux..


Bộ chuyển đổi Quang/Giga Ethernet, multimode, 550m
928.074 
In stock
Bộ chuyển đổi Quang - Giga Ethernet: LC duplex, 850nm multimode, cự ly quang 550m, tốc độ 1Gbps

Bộ chuyển đổi Quang/Giga Ethernet, singmode, 10km
1.160.093 
In stock
Bộ chuyển đổi Quang - Giga Ethernet: LC duplex, 1310nm single mode, cự ly quang 10km, tốc độ 1Gbps

Industrial DIN Rail Power Supply Units (48-56V DC Output)
Call for Pricing!
Get a Quote
In stock

Din-Rail Power Supply ( 75W - 480W, adjustable 48-56V DC Output)

PWR-75-48 (MEAN WELL/NDR-75-48), PWR-120-48 (MEAN WELL/NDR-120-48), PWR-240-48 (MEAN WELL/NDR-240-48), PWR-480-48 (MEAN WELL/NDR-480-48)


Injector Cambium PoE Power 56V 30W (N000000L034A)

CODE: N000000L034A

417.633 
In stock
PoE injector (30W); 2 10/100/1000Mbps RJ45 Port;  100 Meter PoE extension

IP-Com PSE30G-AT 802.3at Gigabit PoE Injector (30W)

CODE: PSE30G-AT

406.032 
In stock
PoE injector (30W); 2 10/100/1000Mbps RJ45 Port;  100 Meter PoE extension

RAD Modem ASMi-52L, ETH - khuyến mại - clear stock!

CODE: ASMI52/ETH/4W

13.851.508    2.946.636 
-79%
In stock
4- Wire SHDSL Standalone Modem: wide- range AC/DC power supply, 10/100BaseT interface.
Hàng new in box, bảo hành 12 tháng

Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ kỹ thuật Miễn phí trọn đời sản phẩm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.

Liên hệThỏa thuận sử dụng | Chính sách bảo mật | Site map