Loading...
Aruba JH231A Compatible
  • Aruba JH231A Compatible
  • QSFP-40G-SR4

Aruba JH231A Compatible QSFP+ 40Gbps 850nm 150m MTP/MPO

*****

CODE: QSFP-40G-SR4


Price: 2.088.167 

In stock

QSFP-40G-SR4 40GBASE-SR4 QSFP+ 850nm 150m Transceiver Module for MMF

Thông số chi tiết xem thêm QSFP-40G-SR4 40GBASE-SR4 QSFP+ 850nm 150m MTP/MPO


Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ kỹ thuật Miễn phí trọn đời sản phẩm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.

Liên hệThỏa thuận sử dụng | Chính sách bảo mật | Site map