Loading...

Mikrotik S+31DLC10D Compatible

CODE: SFP-10G-LR


Giá tham khảo: 1.976.744 

In stock

10G SFP+ transceiver with a LC connector, 1310nm, for up to 10 kilometer Single Mode fiber connections
100% tương thích Mikrotik
Bảo hành 2 năm


Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ kỹ thuật Miễn phí trọn đời sản phẩm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.

Liên hệThỏa thuận sử dụng | Chính sách bảo mật | Site map