Loading...
FN-TRAN-SFP+SR

Fortinet FN-TRAN-SFP+SR Compatible 10G 850nm Multimode DDM

CODE: SFP-10G-SR


Price: 974.478 

In stock

FN-TRAN-SFP+SR - 10GBase Ethernet/Fiber Channel SR, 850 nm SFP+ transceiver. 100% Fortinet compatible.

Xem chi tiết thông số tại Module quang 10GBASE-SR SFP+ 850nm DDM

 


Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ kỹ thuật Miễn phí trọn đời sản phẩm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.

Liên hệThỏa thuận sử dụng | Chính sách bảo mật | Site map