Loading...

Ruckus E1MG-SX-OM Compatible

*****

CODE: GLC-SX-MMD


Giá niêm yết: 813.953   

Giá tham khảo: 744.186 

Bạn tiết kiệm được: 69.767  (9%)
-9%
In stock
Brocade/ Ruckus E1MG-SX-OM Compatible 1000BASE-SX SFP Transceiver Module (MMF, 850nm, 550m, LC, DOM)

Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ kỹ thuật Miễn phí trọn đời sản phẩm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.

Liên hệThỏa thuận sử dụng | Chính sách bảo mật | Site map