Loading...

Module quang SFP+, SFP28

Module quang SFP+, SFP28 tốc độ 10/25Gbps cự ly 300m-100km; hoạt động với Cisco, Juniper, Fortinet, Edge core, Extreme, Aruba...


BSFP-10G2733-10 BiDi SFP+ 1270nm-TX/1330nm-RX 10km DOM Transceiver Module

CODE: BSFP-10G2733-10

1.860.465 
In stock
Module quang 1 sợi BiDi SFP+ 1270nm-TX/1330nm-RX 10km DOM Transceiver
100% tương thích Cisco, Juniper, Fortinet, ... bảo hành 2 năm

BSFP-10G2733-40 BiDi SFP+ 1270nm-TX/1330nm-RX 40km DOM Transceiver Module

CODE: BSFP-10G2733-40

3.953.488 
In stock
Module quang 1 sợi BiDi SFP+ 1270nm-TX/1330nm-RX 40km DOM Transceiver
100% tương thích Cisco, Juniper, Fortinet, ... bảo hành 2 năm

BSFP-10G2733-80 BiDi SFP+ 1270nm-TX/1330nm-RX 80km DOM Transceiver Module

CODE: BSFP-10G2733-80

7.906.977 
In stock
Module quang 1 sợi BiDi SFP+ 1270nm-TX/1330nm-RX 80km DOM Transceiver
100% tương thích Cisco, Juniper, Fortinet, ... bảo hành 2 năm

BSFP-10G3327-10 BiDi SFP+ 1330nm-TX/1270nm-RX 10km DOM Transceiver Module

CODE: BSFP-10G3327-10

1.860.465 
In stock
Module quang 1 sợi BiDi SFP+ 1330nm-TX/1270nm-RX 10km DOM Transceiver
100% tương thích Cisco, Juniper, Fortinet, ... bảo hành 2 năm

BSFP-10G3327-40 BiDi SFP+ 1330nm-TX/1270nm-RX 40km DOM Transceiver Module

CODE: BSFP-10G3327-40

3.953.488 
In stock
Module quang 1 sợi BiDi SFP+ 1330nm-TX/1270nm-RX 40km DOM Transceiver
100% tương thích Cisco, Juniper, Fortinet, ... bảo hành 2 năm

BSFP-10G3327-80 BiDi SFP+ 1330nm-TX/1270nm-RX 80km DOM Transceiver Module

CODE: BSFP-10G3327-80

7.906.977 
In stock
Module quang 1 sợi BiDi SFP+ 1330nm-TX/1270nm-RX 80km DOM Transceiver
100% tương thích Cisco, Juniper, Fortinet, ... bảo hành 2 năm

VNE SFP-10G-SR 10GBASE-SR SFP+ 850nm Multimode DOM

CODE: SFP-10G-SR

976.744 
In stock
10GBASE-SR SFP+ 850nm DOM Multi-Mode Optical Transceiver
Tương thích Cisco, HP, Juniper, Alcatel, Fortinet, Meraki, Aruba, Edgecore...
Bảo hành 2 năm

Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ kỹ thuật Miễn phí.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.

Hãng

Tốc độ

Cự ly

Bước sóng


Liên hệThỏa thuận sử dụng | Chính sách bảo mật | Site map