Loading...
S-85DLC05D Compatible

Mikrotik S-85DLC05D Compatible 850nm 550m DOM LC MMF Transceiver Module

*****

CODE: GLC-SX-MMD


Price: 633.803 

In stock

Mikrotik S-85DLC05D Compatible 1000BASE-SX SFP transceiver module, up to 550 meter, MMF, 850nm, DOM

Chi tiết thông số kỹ thuật 1000BASE-SX SFP 850nm 550m DOM LC MMF Transceiver Module


Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ kỹ thuật Miễn phí.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.

Liên hệThỏa thuận sử dụng | Chính sách bảo mật | Site map