Loading...

Juniper EX-SFP-1GE-SX Compatible

CODE: GLC-SX-MMD


Giá niêm yết: 1.860.465   

Giá tham khảo: 744.186 

Bạn tiết kiệm được: 1.116.279  (60%)
-60%
In stock

SFP 1000BASE-SX; LC connector; 850 nm; 550 m reach on multimode fiber


Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ kỹ thuật Miễn phí trọn đời sản phẩm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.

Liên hệThỏa thuận sử dụng | Chính sách bảo mật | Site map