Loading...

Items marked by the tag "CWDM SFP":

Products


Cisco Compatible 1.25Gbps CWDM SFP Single-Mode Transceiver Module

CODE: CWDM-SFP-GEXX-DT-CO

Call for Pricing!
Get a Quote
In stock
Cisco Compatible 1.25Gbps CWDM SFP Single-Mode Transceiver Module
Bảo hành 2 năm
 
 

Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ Miễn phí trọn đời sản phẩm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.