Loading...
MGBSX1 Compatible

Cisco MGBSX1 Compatible

CODE: GLC-SX-MMD


Giá niêm yết: 1.000.000   

Giá tham khảo: 744.186 

Bạn tiết kiệm được: 255.814  (26%)
-26%
In stock

1000BASE-SX SFP transceiver, for multimode fiber, 850 nm wavelength, support up to 550 m


Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ kỹ thuật Miễn phí trọn đời sản phẩm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.

Liên hệThỏa thuận sử dụng | Chính sách bảo mật | Site map