Loading...

90km-120km


1Gbps SFP 1550nm LC 100km DOM SFP-1G55-100

CODE: SFP-1G55-100-XX

2.552.204 
In stock
1Gbps SFP 1550nm 100km Single-Mode DOM Optical Transceiver
Tương thích Cisco, HPE, Juniper, Fortinet, Alcatel, Huawei...
Bảo hành 2 năm

1Gbps SFP 1550nm LC 120km DOM SFP-1G55-120

CODE: SFP-1G55-120-XX

2.900.232 
In stock
1Gbps SFP 1550nm LC 120km Single-Mode DOM Optical Transceiver
Tương thích Cisco, Juniper, Fortinet, HPE, 3Com, Alcatel, Huawei...
Bảo hành 2 năm
 

BSFP-1G4955-120 BiDi SFP 1Gbps 1490nm-TX/1550nm-RX 120km DOM Transceiver Module

CODE: BSFP-1G4955-120

3.248.260 
In stock
Module quang 1 sợi BiDi SFP 1Gbps 1490nm-TX/1550nm-RX 120km DOM Transceiver Module
100% tương thích Cisco, Juniper, Fortinet, Extreme ... bảo hành 2 năm

BSFP-1G5549-120 BiDi SFP 1Gbps 1550nm-TX/1490nm-RX 120km DOM Transceiver Module

CODE: BSFP-1G5549-120

3.248.260 
In stock
Module quang 1 sợi BiDi SFP 1Gbps 1550nm-TX/1490nm-RX 120km DOM Transceiver Module
100% tương thích Cisco, Juniper, Fortinet, Extreme ... bảo hành 2 năm

XFP-10G-ZR100 10GBASE ZR XFP 1550nm 100km SM Transceiver

CODE: XFP-10G-ZR100

Call for Pricing!
Get a Quote
In stock
10GBASE XFP 1550nm 100km Single-Mode Optical Transceiver
Tương thích Cisco, Juniper, HP, 3Com, Huawei...
Bảo hành 2 năm

Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ kỹ thuật Miễn phí trọn đời sản phẩm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.

Liên hệThỏa thuận sử dụng | Chính sách bảo mật | Site map