Loading...

10Gbps


10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Twinax Cable; 0.5-7m

CODE: SFP-10G-DAC-XX

Call for Pricing!
Get a Quote
In stock
10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Twinax Cable; 0.5-7m
100% tương thích Cisco, Juniper, Aruba, Fortinet, Edge core...
Bảo hành 2 năm
 

10GBASE 1270nm/1330nm BIDI XFP 10km-80km Single-Mode Optical Transceiver

CODE: BXFP-10GXX-D

Call for Pricing!
Get a Quote
In stock
10GBASE 1270nm/1330nm BIDI XFP Single-Mode Optical Transceiver
Tương thích Cisco, Juniper, HP, Alcatel...
Bảo hành 2 năm

Alcatel-Lucent iSFP-10G-LR Compatible

CODE: SFP-10G-LR

1.860.465 
In stock
Alcatel-Lucent Compatible 10GBASE-LR SFP+ 1310nm 10km optical transceiver
Bảo hành 2 năm

Alcatel-Lucent iSFP-10G-SR Compatible

CODE: SFP-10G-SR

2.093.023    1.395.349 
-33%
In stock
Alcatel-Lucent Compatible10GBASE-SR SFP+ 850nm DDM optical transceiver
Bảo hành 2 năm

Alcatel-Lucent XFP-10G-ER-AL Compatible

CODE: XFP-10G-ER-AL

Call for Pricing!
Get a Quote
In stock
10GBASE-ER XFP 1550nm 40km Transceiver Module
Bảo hành 2 năm

Alcatel-Lucent XFP-10G-SR-AL Compatible

CODE: XFP-10G-SR-AL

Call for Pricing!
Get a Quote
In stock
10GBASE-SR XFP 850nm 300m optical transceiver
Bảo hành 2 năm

Alcatel-Lucent XFP-10G-ZR-AL Compatible

CODE: XFP-10G-ZR-AL

Call for Pricing!
Get a Quote
In stock
10GBASE-ZR XFP 1550nm 80km Transceiver Module
Bảo hành 2 năm

BSFP-10G2733-10 BiDi SFP+ 1270nm-TX/1330nm-RX 10km DOM Transceiver Module

CODE: BSFP-10G2733-10

1.860.465 
In stock
Module quang 1 sợi BiDi SFP+ 1270nm-TX/1330nm-RX 10km DOM Transceiver
100% tương thích Cisco, Juniper, Fortinet, ... bảo hành 2 năm

BSFP-10G2733-40 BiDi SFP+ 1270nm-TX/1330nm-RX 40km DOM Transceiver Module

CODE: BSFP-10G2733-40

3.953.488 
In stock
Module quang 1 sợi BiDi SFP+ 1270nm-TX/1330nm-RX 40km DOM Transceiver
100% tương thích Cisco, Juniper, Fortinet, ... bảo hành 2 năm

BSFP-10G2733-80 BiDi SFP+ 1270nm-TX/1330nm-RX 80km DOM Transceiver Module

CODE: BSFP-10G2733-80

7.906.977 
In stock
Module quang 1 sợi BiDi SFP+ 1270nm-TX/1330nm-RX 80km DOM Transceiver
100% tương thích Cisco, Juniper, Fortinet, ... bảo hành 2 năm

Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ kỹ thuật Miễn phí trọn đời sản phẩm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.

Liên hệThỏa thuận sử dụng | Chính sách bảo mật | Site map