Loading...

1km-10km


10GBASE 1270nm/1330nm BIDI XFP 10km-80km Single-Mode Optical Transceiver

CODE: BXFP-10GXX-D

Call for Pricing!
Get a Quote
In stock
10GBASE 1270nm/1330nm BIDI XFP Single-Mode Optical Transceiver
Tương thích Cisco, Juniper, HP, Alcatel...
Bảo hành 2 năm

2.5Gbps SFP, 1310nm, 10km SFP-2.5G31-10

CODE: SFP-2.5G31-10

Call for Pricing!
Get a Quote
In stock

2.5G SFP 1310nm 10km DOM Transceiver Module


Alcatel-Lucent iSFP-10G-LR Compatible

CODE: SFP-10G-LR

1.976.744 
In stock
Alcatel-Lucent Compatible 10GBASE-LR SFP+ 1310nm 10km optical transceiver
Bảo hành 2 năm

BSFP-10G2733-10 BiDi SFP+ 1270nm-TX/1330nm-RX 10km DOM Transceiver Module

CODE: BSFP-10G2733-10

1.860.465 
In stock
Module quang 1 sợi BiDi SFP+ 1270nm-TX/1330nm-RX 10km DOM Transceiver
100% tương thích Cisco, Juniper, Fortinet, ... bảo hành 2 năm

BSFP-10G3327-10 BiDi SFP+ 1330nm-TX/1270nm-RX 10km DOM Transceiver Module

CODE: BSFP-10G3327-10

1.860.465 
In stock
Module quang 1 sợi BiDi SFP+ 1330nm-TX/1270nm-RX 10km DOM Transceiver
100% tương thích Cisco, Juniper, Fortinet, ... bảo hành 2 năm

BSFP-1G3155-10 BiDi SFP 1Gbps 1310nm-TX/1550nm-RX 10km DOM Transceiver Module

CODE: BSFP-1G3155-10

930.233 
In stock
Module quang 1 sợi BiDi SFP 1Gbps 1310nm-TX/1550nm-RX 10km DOM Transceiver Module
100% tương thích Cisco, Juniper, Fortinet, Extreme ... bảo hành 2 năm

BSFP-1G5531-10 BiDi SFP 1Gbps 1550nm-TX/1310nm-RX 10km DOM Transceiver Module

CODE: BSFP-1G5531-10

930.233 
In stock
Module quang 1 sợi BiDi SFP 1Gbps 1550nm-TX/1310nm-RX 10km DOM Transceiver Module
100% tương thích Cisco, Juniper, Fortinet, Extreme ... bảo hành 2 năm

Cisco Compatible X2-10GB-LR

CODE: X2-10GB-LR

7.209.302 
In stock
Cisco Compatible X2-10GB-LR 10GBASE-LR X2 1310nm 10km Transceiver Module
Bảo hành 2 năm
 

Cisco Compatible XENPAK-10GB-LR

CODE: XENPAK-10GB-LR

Call for Pricing!
Get a Quote
In stock
Cisco Compatible 10GBASE-LR XENPAK 1310nm 10km Transceiver Module
Bảo hành 2 năm
 

Cisco GLC-LX-SM-RGD Compatible

CODE: SFP-1G31-10-I

2.558.140    2.162.791 
-15%
In stock
100% compatible with CISCO Switch, Router, Module;
1000BASE-LX/LH SFP 1310nm 10km IND Transceiver
Bảo hành 2 năm

Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ kỹ thuật Miễn phí trọn đời sản phẩm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.

Liên hệThỏa thuận sử dụng | Chính sách bảo mật | Site map