Loading...

Cisco QSFP-100G-LR4-S Compatible


Giá tham khảo: 25.641.026 VNĐ

In stock

Cisco QSFP-100G-LR4-S Compatible 100GBASE-LR4 QSFP28 Transceiver Module (SMF, 1310nm, 10km, LC, DOM)


Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ Miễn phí trọn đời sản phẩm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.