Loading...
QSFP-100G-LR4

Cisco QSFP-100G-LR4-S Compatible

CODE: QSFP-100G-LR4


Giá niêm yết: 19.302.326   

Giá tham khảo: 18.372.093 

Bạn tiết kiệm được: 930.233  (5%)
-5%
In stock

Cisco QSFP-100G-LR4-S Compatible 100GBASE-LR4 QSFP28 Transceiver Module (SMF, 1310nm, 10km, LC, DOM)


Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ kỹ thuật Miễn phí trọn đời sản phẩm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.

Liên hệThỏa thuận sử dụng | Chính sách bảo mật | Site map