Loading...
Cisco GLC-LH-SMD
  • Cisco GLC-LH-SMD
  • Cisco GLC-LH-SMD

Module quang Cisco GLC-LH-SMD

CODE: GLC-LH-SMD=


List price: 23.085.847   

Price: 9.002.320 

You save: 14.083.527  (61%)
-61%
In stock

Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP for Both Multimode and Single-Mode Fibers

P/N: 10-2625-02


Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ kỹ thuật Miễn phí trọn đời sản phẩm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.

Liên hệThỏa thuận sử dụng | Chính sách bảo mật | Site map