Loading...

Cisco XFP-10G-MM-SR Compatible 10GBase-SR XFP Transceiver Module

CODE: XFP-10G-MM-SR


Call for Pricing!
Get a Quote

In stock
Cisco XFP-10G-MM-SR Compatible 10GBASE-SR XFP 850nm 300m Transceiver Module
 

Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ kỹ thuật Miễn phí trọn đời sản phẩm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.

Liên hệThỏa thuận sử dụng | Chính sách bảo mật | Site map