Loading...

Cisco XFP-10G-MM-SR Compatible 10GBase-SR XFP Transceiver Module

CODE: XFP-10G-MM-SR


Giá niêm yết: 4.883.721   

Giá tham khảo: 4.302.326 

Bạn tiết kiệm được: 581.395  (12%)
-12%
In stock
Cisco XFP-10G-MM-SR Compatible 10GBASE-SR XFP 850nm 300m Transceiver Module
 

Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ kỹ thuật Miễn phí trọn đời sản phẩm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.

Liên hệThỏa thuận sử dụng | Chính sách bảo mật | Site map