Loading...
Cisco GLC-LH-SMD
  • Cisco GLC-LH-SMD

Cisco GLC-LH-SMD Compatible 1310nm LC 10km DOM Transceiver Module

*****

CODE: GLC-LH-SMD


Price: 821.596 

In stock

The 1000BASE-LX/LH SFP, compatible with the IEEE 802.3z 1000BASE-LX standard, operates on standard single-mode fiber-optic link spans of up to 10 km and up to 550 m on any multimode fibers. 

Test trên Cisco switch 3850

3850_SW1#show inventory


NAME: "c38xx Stack", DESCR: "c38xx Stack"


PID: WS-C3850-48XS-S   , VID: V02  , SN: FOC2136T4DD


NAME: "Switch 1", DESCR: "WS-C3850-48XS-S"

PID: WS-C3850-48XS-S   , VID: V02  , SN: FOC2136T4DD


NAME: "Switch 1 - Power Supply A", DESCR: "Switch 1 - Power Supply A"

PID: PWR-C3-750WAC-R   , VID: 000  , SN: QCS21313XBY


NAME: "Te1/0/1", DESCR: "1000BaseLX SFP"

PID: GLC-LH-SMD          , VID: V01  , SN: CLS10635093     


NAME: "Te1/0/2", DESCR: "1000BaseLX SFP"

PID: GLC-LH-SMD          , VID: V01  , SN: CLS10635011     


NAME: "Te1/0/3", DESCR: "1000BaseLX SFP"

PID: GLC-LH-SMD          , VID: V01  , SN: CLS10635014     


NAME: "Te1/0/4", DESCR: "1000BaseLX SFP"

PID: GLC-LH-SMD          , VID: V01  , SN: CLS10635007     


NAME: "Te1/0/5", DESCR: "1000BaseLX SFP"

PID: GLC-LH-SMD          , VID: V01  , SN: CLS10635169     


NAME: "Te1/0/6", DESCR: "1000BaseLX SFP"

PID: GLC-LH-SMD          , VID: V01  , SN: CLS10635157     


NAME: "Te1/0/7", DESCR: "1000BaseLX SFP"

PID: GLC-LH-SMD          , VID: V01  , SN: CLS10635168     


NAME: "Te1/0/8", DESCR: "1000BaseLX SFP"

PID: GLC-LH-SMD          , VID: V01  , SN: CLS10635164     


NAME: "Te1/0/9", DESCR: "1000BaseLX SFP"

PID: GLC-LH-SMD          , VID: V01  , SN: CLS10635167     


NAME: "Te1/0/10", DESCR: "1000BaseLX SFP"

PID: GLC-LH-SMD          , VID: V01  , SN: CLS10635156     

NAME: "Te1/0/11", DESCR: "1000BaseLX SFP"

PID: GLC-LH-SMD          , VID: V01  , SN: CLS10635172   

...............  

 


Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ kỹ thuật Miễn phí.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.

Liên hệThỏa thuận sử dụng | Chính sách bảo mật | Site map