Loading...

Cisco SFP-10G-LR Compatible

CODE: SFP-10G-LR


Giá niêm yết: 5.361.305 VNĐ  

Giá tham khảo: 3.030.303 VNĐ

Bạn tiết kiệm được: 2.331.002 VNĐ (43%)
-43%
In stock
10GBASE-LR SFP+ 1310nm 10km optical transceiver
  • Wavelength 1310nm
  • Max Data Rate 10.3125Gbps
  • Interface LC duplex
  • Form Type SFP+
  • TX Power -8.2~0.5dBm
  • Receiver Sensitivity < -14.4dBm
  • DOM Support Yes
  • Max Cable Distance 10km

Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ Miễn phí trọn đời sản phẩm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.

 


Liên hệThỏa thuận sử dụng | Chính sách bảo mật | Site map