Loading...

850nm


16G Fibre Channel SFP+ 850nm 100m DOM Transceiver Module

CODE: SFP-16G85-01

3.255.814    2.325.581 
-29%
In stock
16G Fibre Channel SFP+ 850nm 100m DOM Transceiver Module
Tương thích Cisco, Juniper, HP, 3Com, Huawei..
Bảo hành 2 năm

8G Fibre Channel SFP+ 850nm 150m DOM Transceiver Module

CODE: SFP-8G85-015

2.069.767    1.627.907 
-21%
In stock
8G Fibre Channel SFP+ 850nm 150m DOM Transceiver Module
Tương thích Cisco, Juniper, HP, 3Com, Huawei..
Bảo hành 2 năm

Alcatel-Lucent iSFP-10G-SR Compatible

CODE: SFP-10G-SR

2.093.023    1.395.349 
-33%
In stock
Alcatel-Lucent Compatible10GBASE-SR SFP+ 850nm 300m optical transceiver
Bảo hành 2 năm

Alcatel-Lucent XFP-10G-SR-AL Compatible

CODE: XFP-10G-SR-AL

4.883.721    4.302.326 
-12%
In stock
10GBASE-SR XFP 850nm 300m optical transceiver
Bảo hành 2 năm

Cisco 16G Fibre Channel DS-SFP-FC16G-SW

CODE: DS-SFP-FC16G-SW

7.720.930    3.302.326 
-57%
In stock

16 Gbps Fibre Channel SW SFP+, LC


Cisco Compatible X2-10GB-SR

CODE: X2-10GB-SR

3.604.651 
In stock
Cisco Compatible X2-10GB-SR 10GBASE-SR X2 850nm 300m Transceiver Module
Bảo hành 2 năm
 

Cisco Compatible XENPAK-10GB-SR

CODE: XENPAK-10GB-SR

4.837.209 
In stock
Cisco Compatible XENPAK-10GB-SR 10GBase-SR XENPAK 850nm, 300m Transceiver Module
Bảo hành 2 năm
 

Cisco GLC-SX-MM Compatible

CODE: GLC-SX-MM

1.744.186    930.233 
-47%
In stock
100% tương thích với Cisco Switch, Cisco Module, Cisco Router
GE SFP, LC connector SX transceiver, 850nm.
Bảo hành 2 năm

Cisco GLC-SX-MMD Compatible

CODE: GLC-SX-MMD

813.953    744.186 
-9%
In stock
1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM
100% tương thích với Cisco.
Bảo hành 2 năm

Cisco MGBSX1

CODE: MGBSX1

3.697.674    1.627.907 
-56%
In stock

1000BASE-SX SFP transceiver, for multimode fiber, 850 nm wavelength, support up to 550 m


Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ kỹ thuật Miễn phí trọn đời sản phẩm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.

Liên hệThỏa thuận sử dụng | Chính sách bảo mật | Site map