Loading...

Items marked by the tag "QSFP-40G":

Products


Cisco QSFP-40G-LR4 Compatible

CODE: QSFP-40G-LR4

9.772.727 VNĐ
In stock
Cisco QSFP-40G-LR4 Compatible 40GBASE-LR4 QSFP+ 1310nm 10km Transceiver Module for SMF
Bảo hành 2 năm
 

Cisco QSFP-40G-SR4 Compatible

CODE: QSFP-40G-SR4

3.068.182 VNĐ
In stock
Cisco QSFP-40G-SR4 Compatible 40GBASE-SR4 QSFP+ 850nm 150m Transceiver Module for MMF
Bảo hành 2 năm
 

Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ Miễn phí trọn đời sản phẩm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.