Loading...

Module quang Cisco GLC-LH-SM

CODE: GLC-LH-SM=


Giá niêm yết: 23.139.535   

Giá tham khảo: 3.488.372 

Bạn tiết kiệm được: 19.651.163  (85%)
-85%
In stock

1000BASE-LX/LH SFP transceiver module for MMF and SMF, 1300-nm wavelength, dual LC/PC connector

Hiện đổi sang mã Cisco GLC-LH-SMD


Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ kỹ thuật Miễn phí trọn đời sản phẩm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.

Liên hệThỏa thuận sử dụng | Chính sách bảo mật | Site map