Loading...

Cisco GLC-EX-SMD

CODE: GLC-EX-SMD=


Giá niêm yết: 46.503.497 VNĐ  

Giá tham khảo: 19.044.289 VNĐ

Bạn tiết kiệm được: 27.459.207 VNĐ (59%)
-59%
Pre-order

1000BASE-EX SFP transceiver module, SMF, 1310nm, DOM

The 1000BASE-EX SFP operates on standard single-mode fiber-optic link spans of up to 40 km in length. A 5-dB inline optical attenuator should be inserted between the fiber-optic cable and the receiving port on the SFP at each end of the link for back-to-back connectivity.


Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ Miễn phí trọn đời sản phẩm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.