Loading...
Cisco GLC-EX-SMD
  • Cisco GLC-EX-SMD
  • Cisco GLC-EX-SMD

Cisco GLC-EX-SMD 1310nm SM 40km DOM

CODE: GLC-EX-SMD=


List price: 46.830.986   

Price: 19.647.887 

You save: 27.183.099  (58%)
-58%
In stock

Module Cisco GLC-EX-SMD 1000BASE-EX SFP transceiver module, SMF, 1310nm, DOM

P/N: 10-2624-01

Hoạt động với cable single mode cự ly lên đến 40km. Nếu test cắm trực tiếp back-to-back thì cần lắp thêm suy sao 5-dB.

 

Cisco GLC-EX-SMD


Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ kỹ thuật Miễn phí.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.

Liên hệThỏa thuận sử dụng | Chính sách bảo mật | Site map