Loading...

Juniper EX-SFP-1GE-LX Compatible 1310nm SM LC 10km DOM Transceiver Module

CODE: EX-SFP-1GE-LX


List price: 2.320.186   

Price: 928.074 

You save: 1.392.111  (60%)
-60%
In stock

SFP 1000Base-LX Gigabit Ethernet Optics, 1310nm for 10km transmission on SMF

Thông số kỹ thuật 1000BASE-LX SFP 1310nm SM 10km DOM LC Transceiver Module


Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ kỹ thuật Miễn phí trọn đời sản phẩm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.

Liên hệThỏa thuận sử dụng | Chính sách bảo mật | Site map