Loading...

Juniper EX-SFP-1GE-LX Compatible

CODE: EX-SFP-1GE-LX


Giá niêm yết: 2.331.002 VNĐ  

Giá tham khảo: 1.631.702 VNĐ

Bạn tiết kiệm được: 699.301 VNĐ (30%)
-30%
In stock
SFP 1000Base-LX Gigabit Ethernet Optics, 1310nm for 10km transmission on SMF
100% Juniper Compatible

Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ Miễn phí trọn đời sản phẩm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.