Loading...

Items marked by the tag "glc-lh-smd":

Products


Cisco SFP GLC-LH-SMD

CODE: GLC-LH-SMD=

22.613.636 VNĐ   11.068.182 VNĐ
-51%
In stock

1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM


Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ Miễn phí trọn đời sản phẩm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.