Loading...

Items marked by the tag "cisco compatible":

Products


Cisco GLC-SX-MMD Compatible

CODE: GLC-SX-MMD

1.860.465 VNĐ   1.395.349 VNĐ
-25%
In stock
1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM
100% tương thích với Cisco.
Bảo hành 2 năm

Cisco SFP-10G-SR Compatible

CODE: SFP-10G-SR

2.790.698 VNĐ   2.325.581 VNĐ
-17%
In stock
10GBASE-SR SFP+ 850nm 300m DOM Transceiver
100% tương thích Cisco Router, Switch, Firewall
Bảo hành 2 năm
 

Cisco GLC-LH-SMD Compatible

CODE: GLC-LH-SMD

2.325.581 VNĐ   1.511.628 VNĐ
-35%
In stock
1000BASE-LX/LH SFP 1310nm 10km EXT DDM Transceiver
100% tương thích Cisco
Bảo hành 2 năm

Cisco GLC-SX-MM Compatible

CODE: GLC-SX-MM

1.744.186 VNĐ   1.279.070 VNĐ
-27%
In stock
100% tương thích với Cisco Switch, Cisco Module, Cisco Router
GE SFP, LC connector SX transceiver, 850nm.
Bảo hành 2 năm

Cisco XFP-10GZR-OC192LR Compatible 10GBase-ZR XFP Transceiver Module

CODE: XFP-10GZR-OC192LR

23.255.814 VNĐ   22.558.140 VNĐ
-3%
In stock
Cisco XFP-10GZR-OC192LR Compatible 10GBASE-ZR XFP 1550nm 80km Transceiver Module
Bảo hành 2 năm

 


Cisco XFP-10G-MM-SR Compatible 10GBase-SR XFP Transceiver Module

CODE: XFP-10G-MM-SR

4.883.721 VNĐ   4.302.326 VNĐ
-12%
In stock
Cisco XFP-10G-MM-SR Compatible 10GBASE-SR XFP 850nm 300m Transceiver Module
Tương thích với Cisco
Bảo hành 2 năm

 


Cisco Compatible X2-10GB-ER

CODE: X2-10GB-ER

20.232.558 VNĐ
In stock
Cisco Compatible 10GBASE-ER 1550nm, 40km  X2 transceiver module
Bảo hành 2 năm
 
 

Cisco XFP-10GER-192IR+ Compatible 10GBase-ER XFP Transceiver Module

CODE: XFP-10GER-192IR+

14.651.163 VNĐ   13.720.930 VNĐ
-6%
In stock
Cisco Compatible XFP-10GER-192IR+ 10GBASE-ER XFP 1550nm 40km Transceiver Module
Bảo hành 2 năm

 


Cisco SFP-10G-ZR Compatible

CODE: SFP-10G-ZR-CO

26.395.349 VNĐ   19.767.442 VNĐ
-25%
In stock
10GBASE-ZR SFP+ 1550nm 80km Single-Mode Optical Transceiver
100% tương thích Cisco
Bảo hành 2 năm
 

Cisco Compatible X2-10GB-ZR

CODE: X2-10GB-ZR

34.418.605 VNĐ
In stock
Cisco Compatible X2-10GB-ZR 10GBASE-ZR X2 1550nm 80km Transceiver Module
Bảo hành 2 năm
 

Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ Miễn phí trọn đời sản phẩm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.