Loading...

Items marked by the tag "cisco compatible":

Products


10GBASE-SR SFP+ 850nm 300m optical transceiver

CODE: SFP-10G-SR-XX

2.093.023    1.511.628 
-28%
In stock
10GBASE-SR SFP+ 850nm 300m Multi-Mode Optical Transceiver
Tương thích Cisco, HP, Juniper, Alcatel, Fortinet, Meraki...
Bảo hành 2 năm

Cisco Compatible X2-10GB-ER

CODE: X2-10GB-ER

20.232.558 
In stock
Cisco Compatible 10GBASE-ER 1550nm, 40km  X2 transceiver module
Bảo hành 2 năm
 
 

Cisco Compatible X2-10GB-LR

CODE: X2-10GB-LR

7.209.302 
In stock
Cisco Compatible X2-10GB-LR 10GBASE-LR X2 1310nm 10km Transceiver Module
Bảo hành 2 năm
 

Cisco Compatible X2-10GB-SR

CODE: X2-10GB-SR

3.604.651 
In stock
Cisco Compatible X2-10GB-SR 10GBASE-SR X2 850nm 300m Transceiver Module
Bảo hành 2 năm
 

Cisco Compatible X2-10GB-ZR

CODE: X2-10GB-ZR

34.418.605 
In stock
Cisco Compatible X2-10GB-ZR 10GBASE-ZR X2 1550nm 80km Transceiver Module
Bảo hành 2 năm
 

Cisco Compatible XENPAK-10GB-ER

CODE: XENPAK-10GB-ER

23.023.256 
In stock
Cisco Compatible XENPAK-10GB-ER 10GBASE-ER XENPAK 1550nm 40km Transceiver Module
Bảo hành 2 năm
 

Cisco Compatible XENPAK-10GB-LR

CODE: XENPAK-10GB-LR

10.325.581 
In stock
Cisco Compatible 10GBASE-LR XENPAK 1310nm 10km Transceiver Module
Bảo hành 2 năm
 

Cisco Compatible XENPAK-10GB-SR

CODE: XENPAK-10GB-SR

4.837.209 
In stock
Cisco Compatible XENPAK-10GB-SR 10GBase-SR XENPAK 850nm, 300m Transceiver Module
Bảo hành 2 năm
 

Cisco Compatible XENPAK-10GB-ZR

CODE: XENPAK-10GB-ZR

37.093.023 
In stock
Cisco Compatible XENPAK-10GB-ER 10GBASE-ZR XENPAK 1550nm 80km Transceiver Module
Bảo hành 2 năm
 

Cisco GLC-EX-SMD Compatible

CODE: GLC-EX-SMD

2.558.140    1.860.465 
-27%
In stock
1000BASE-EX SFP transceiver module, SMF, 1310nm, DOM
100% Cisco Compatible 
Bảo hành 2 năm

Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ kỹ thuật Miễn phí trọn đời sản phẩm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.

 


Liên hệThỏa thuận sử dụng | Chính sách bảo mật | Site map