Loading...

Items marked by the tag "cisco compatible":

Products


Aruba J9150D Compatible 10G 850nm Multimode DDM

CODE: SFP-10G-SR

1.160.093 
In stock
10GBASE-SR SFP+ 850nm DOM Transceiver
100% tương thích Aruba
Bảo hành 2 năm
 

Aruba J9153D Compatible SFP 10Gbps 40 Km 1550nm LC DOM

CODE: SFP-10G-ER

5.104.408 
In stock
Aruba 10G SFP+ LC ER 40km SMF XCVR Compatible
Bảo hành 2 năm

BSFP-10G2733-10 BiDi SFP+ 1270nm-TX/1330nm-RX 10km DOM Transceiver Module

CODE: BSFP-10G2733-10

1.856.148 
In stock
Module quang 1 sợi BiDi SFP+ 1270nm-TX/1330nm-RX 10km DOM Transceiver
100% tương thích Cisco, Juniper, Fortinet, ... bảo hành 2 năm

BSFP-10G2733-40 BiDi SFP+ 1270nm-TX/1330nm-RX 40km DOM Transceiver Module

CODE: BSFP-10G2733-40

3.944.316 
In stock
Module quang 1 sợi BiDi SFP+ 1270nm-TX/1330nm-RX 40km DOM Transceiver
100% tương thích Cisco, Juniper, Fortinet, ... bảo hành 2 năm

BSFP-10G2733-80 BiDi SFP+ 1270nm-TX/1330nm-RX 80km DOM Transceiver Module

CODE: BSFP-10G2733-80

7.888.631 
In stock
Module quang 1 sợi BiDi SFP+ 1270nm-TX/1330nm-RX 80km DOM Transceiver
100% tương thích Cisco, Juniper, Fortinet, ... bảo hành 2 năm

BSFP-10G3327-10 BiDi SFP+ 1330nm-TX/1270nm-RX 10km DOM Transceiver Module

CODE: BSFP-10G3327-10

1.856.148 
In stock
Module quang 1 sợi BiDi SFP+ 1330nm-TX/1270nm-RX 10km DOM Transceiver
100% tương thích Cisco, Juniper, Fortinet, ... bảo hành 2 năm

BSFP-10G3327-40 BiDi SFP+ 1330nm-TX/1270nm-RX 40km DOM Transceiver Module

CODE: BSFP-10G3327-40

3.944.316 
In stock
Module quang 1 sợi BiDi SFP+ 1330nm-TX/1270nm-RX 40km DOM Transceiver
100% tương thích Cisco, Juniper, Fortinet, ... bảo hành 2 năm

BSFP-10G3327-80 BiDi SFP+ 1330nm-TX/1270nm-RX 80km DOM Transceiver Module

CODE: BSFP-10G3327-80

7.888.631 
In stock
Module quang 1 sợi BiDi SFP+ 1330nm-TX/1270nm-RX 80km DOM Transceiver
100% tương thích Cisco, Juniper, Fortinet, ... bảo hành 2 năm

BSFP-1G3155-10 BiDi SFP 1Gbps 1310nm-TX/1550nm-RX 10km DOM Transceiver Module

CODE: BSFP-1G3155-10

928.074 
In stock
Module quang 1 sợi BiDi SFP 1Gbps 1310nm-TX/1550nm-RX 10km DOM Transceiver Module
100% tương thích Cisco, Juniper, Fortinet, Extreme ... bảo hành 2 năm

BSFP-1G4955-120 BiDi SFP 1Gbps 1490nm-TX/1550nm-RX 120km DOM Transceiver Module

CODE: BSFP-1G4955-120

3.248.260 
In stock
Module quang 1 sợi BiDi SFP 1Gbps 1490nm-TX/1550nm-RX 120km DOM Transceiver Module
100% tương thích Cisco, Juniper, Fortinet, Extreme ... bảo hành 2 năm

BSFP-1G5531-10 BiDi SFP 1Gbps 1550nm-TX/1310nm-RX 10km DOM Transceiver Module

CODE: BSFP-1G5531-10

928.074 
In stock
Module quang 1 sợi BiDi SFP 1Gbps 1550nm-TX/1310nm-RX 10km DOM Transceiver Module
100% tương thích Cisco, Juniper, Fortinet, Extreme ... bảo hành 2 năm

BSFP-1G5549-120 BiDi SFP 1Gbps 1550nm-TX/1490nm-RX 120km DOM Transceiver Module

CODE: BSFP-1G5549-120

3.248.260 
In stock
Module quang 1 sợi BiDi SFP 1Gbps 1550nm-TX/1490nm-RX 120km DOM Transceiver Module
100% tương thích Cisco, Juniper, Fortinet, Extreme ... bảo hành 2 năm

Cisco Compatible X2-10GB-ER

CODE: X2-10GB-ER

20.185.615 
In stock
Cisco Compatible 10GBASE-ER 1550nm, 40km  X2 transceiver module
Bảo hành 2 năm
 
 

Cisco Compatible X2-10GB-LR

CODE: X2-10GB-LR

7.192.575 
In stock
Cisco Compatible X2-10GB-LR 10GBASE-LR X2 1310nm 10km Transceiver Module
Bảo hành 2 năm
 

Cisco Compatible X2-10GB-SR

CODE: X2-10GB-SR

3.596.288 
In stock
Cisco Compatible X2-10GB-SR 10GBASE-SR X2 850nm 300m Transceiver Module
Bảo hành 2 năm
 

Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ kỹ thuật Miễn phí trọn đời sản phẩm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.

Liên hệThỏa thuận sử dụng | Chính sách bảo mật | Site map