Loading...

Items marked by the tag "SFP28":

Products


25G SFP28 Active Optical Cable, cự ly 1-30m

CODE: SFP-25G-AOC-XX

Call for Pricing!
Get a Quote
In stock
25G SFP28 Active Optical Cable, cự ly 1-30m
100% tương thích Cisco, Arista, Juniper, Dell, Brocade...
Bảo hành 2 năm

25G SFP28 Passive Direct Attach Copper Cable 1-5m

CODE: SFP-25G-DAC-XX

Call for Pricing!
Get a Quote
In stock
25G SFP28 Passive Direct Attach Copper Cable, Cable Length: 1-5m
100% tương thích Cisco, Arista, Juniper, Dell, Fortinet, Brocade...
Bảo hành 2 năm

SFP-25G-LR 25GBASE-LR SFP28 1310nm 10km DOM Optical Transceiver Module

CODE: SFP-25G-LR

2.930.233 
In stock

25GBASE-LR SFP28 DOM Optical Transceiver Module for Data Center and Telecom (SMF, 1310nm, 10km, LC, DOM)
100% tương thích Cisco, Juniper, Fortinet, Extreme... bảo hành 2 năm


SFP-25G-SR 25GBASE-SR SFP28 850nm 100m DOM Optical Transceiver Module

CODE: SFP-25G-SR

2.069.767 
In stock

25GBASE-SR SFP28 Optical Transceiver Module for Data Center and Telecom (MMF, 850nm, 100m, LC, DOM)
100% tương thích Cisco, Juniper, Fortinet, Extreme... bảo hành 2 năm


Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ kỹ thuật Miễn phí trọn đời sản phẩm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.

Liên hệThỏa thuận sử dụng | Chính sách bảo mật | Site map