Loading...

Items marked by the tag "100GBASE CFP":

Products


100GBASE-SR10 CFP 850nm 150m Optical Transceiver Module for MMF

CODE: CFP-100G-SR10-xx

40.232.558 VNĐ
In stock
100GBASE-SR10 CFP 850nm 150m Optical Transceiver Module for MMF
Tương thích Cisco, HP, Juniper...
Bảo hành 2 năm

100GBASE-LR4 CFP 1310nm 10km Optical Transceiver Module for SMF

CODE: CFP-100G-LR4-xx

44.186.047 VNĐ
In stock
100GBASE-LR4 CFP 1310nm 10km Optical Transceiver Module for SMF
Tương thích Cisco, HP, Juniper...
Bảo hành 2 năm

Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ Miễn phí trọn đời sản phẩm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.