Loading...

Testimonials

*****

06-10-2017, 09:50

"Hiện mình có con Cisco Firewall ASA 5506-X with FirePower service, 8GE, AC, 3DES/AES . Mới 100% chưa sử dụng. Mua 12.3 triệu . Giờ bán 5 triệu . Ai mua liên hệ mình 0971.745.798 nhé

"

*****

11-01-2017, 07:59

"Cảm ơn a Tuấn đã tư vấn con 3560E-48TD-S giá ngon bổ rẻ
"

*****

29-12-2016, 04:13

"Em đang có con Juniper SSG5-SH Firewall và con Switch HP 1910-48G JE009A bác nào có nhu cầu mua liên hệ 0908977885"

*****

26-03-2016, 22:39

" e có con AIR-CAP3602I-E-K9 Cisco Aironet 3602i bác nào có nhu cầu mua liên hệ 0981326855 (No SMS nhé)."

*****

17-11-2015, 14:31

"Hi ANH
Hiện VNE có cung cấp ạ, đặt hàng 10 ngày
Bảo hành 2 năm"

*****

14-11-2015, 22:11

"VNE có cung cấp module tương đương TN-SFP-10G-ZR của hãng Transition không?
Giá hàng chính hãng cao quá"

*****

23-09-2015, 14:38

"Hi ANH
Cự ly này anh có thể tham khảo mã tương tự SFP-10G-ZR100-JU tương thích với Juniper, thông số tương tự
http://vnexperts.vn/cisco-compatible-sfp-10g-zr100-1550nm-100km.html "

*****

22-09-2015, 23:01

"Bên VNE có module SFP+ nào tương thích với Juniper chạy cho cự ly 83km?
"

*****

30-07-2015, 10:29

"Chào anh
A vui lòng email supports@vnexperts.vn để trả lời kỹ hơn ạ
Cảm ơn anh"

***

28-07-2015, 12:26

"Cho mình hỏi, Mình đang tìm thiết bị chống được DDOS và dùng 1 lần được nhiều đường truyền Internet.
Search trên mạng thì thấy FortiGate và FortiDDOS.
Vậy 2 thằng này có giống nhau hay thằng Fortigate đã bao gồm chức năng của FortiDDOS luôn rồi??"

New post

Type the characters you see in the picture below.