Loading...

Cisco MGBLH1

CODE: MGBLH1


Giá niêm yết: 7.395.349 VNĐ  

Giá tham khảo: 5.720.930 VNĐ

Bạn tiết kiệm được: 1.674.419 VNĐ (23%)
-23%
In stock

1000BASE-LH SFP transceiver, for single-mode fiber, 1310 nm wavelength, support up to 40 km 


Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ Miễn phí trọn đời sản phẩm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.