Loading...

Cisco SFP module GLC-SX-MM

CODE: GLC-SX-MM=


Call for Pricing!
Get a Quote

In stock

1000BASE-SX SFP transceiver module for MMF, 850-nm wavelength, dual LC/PC connector tương thích các loại switch Cisco 2960, 3560, 3750, 3650, 3850...

 


Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ Miễn phí trọn đời sản phẩm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.