Loading...

40km-80km


100/155Mbps SFP OC-3/STM-1 1550nm 80km module, SFP-155M55-80

CODE: SFP-155M55-80-XX

2.325.581 
In stock
100/155Mbps OC-3/STM-1 1550nm 80km Single-Mode SFP Optical Transceiver
Tương thích Cisco, HP, Juniper, Huawei, Alcatel...
Bảo hành 2 năm

1Gbps SFP, 1550nm, 40km SFP-1G55-40

CODE: SFP-1G55-40-XX

1.627.907 
In stock
1000BASE-EX SFP Transceiver Module (SMF, 1550nm, 40km, LC, DOM)
Tương thích Cisco, Juniper, HP, 3Com, Huawei, Fortinet, Alcatel... bảo hành 2 năm

Alcatel-Lucent XFP-10G-ER-AL Compatible

CODE: XFP-10G-ER-AL

11.395.349    10.558.140 
-7%
In stock
10GBASE-ER XFP 1550nm 40km Transceiver Module
Bảo hành 2 năm

Alcatel-Lucent XFP-10G-ZR-AL Compatible

CODE: XFP-10G-ZR-AL

22.790.698    21.627.907 
-5%
In stock
10GBASE-ZR XFP 1550nm 80km Transceiver Module
Bảo hành 2 năm

Cisco Compatible X2-10GB-ER

CODE: X2-10GB-ER

20.232.558 
In stock
Cisco Compatible 10GBASE-ER 1550nm, 40km  X2 transceiver module
Bảo hành 2 năm
 
 

Cisco Compatible XENPAK-10GB-ER

CODE: XENPAK-10GB-ER

23.023.256 
In stock
Cisco Compatible XENPAK-10GB-ER 10GBASE-ER XENPAK 1550nm 40km Transceiver Module
Bảo hành 2 năm
 

Cisco Compatible XENPAK-10GB-ZR

CODE: XENPAK-10GB-ZR

37.093.023 
In stock
Cisco Compatible XENPAK-10GB-ER 10GBASE-ZR XENPAK 1550nm 80km Transceiver Module
Bảo hành 2 năm
 

Cisco GLC-EX-SMD Compatible

CODE: GLC-EX-SMD

1.511.628 
In stock
GLC-EX-SMD 1000BASE-EX SFP transceiver module, SMF, 1310nm, 40km, DOM
100% Cisco Compatible 
Bảo hành 2 năm

Cisco MGBLH1

CODE: MGBLH1

7.395.349    3.604.651 
-51%
In stock

1000BASE-LH SFP transceiver, for single-mode fiber, 1310 nm wavelength, support up to 40 km 


Cisco SFP-10G-ER Compatible

CODE: SFP-10G-ER

10.465.116    6.744.186 
-36%
In stock
Cisco SFP-10G-ER Compatible 10GBASE-ER SFP+ 1550nm 40km Transceiver Module
Bảo hành 2 năm
 

Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ kỹ thuật Miễn phí trọn đời sản phẩm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.

Liên hệThỏa thuận sử dụng | Chính sách bảo mật | Site map