Loading...

24 Fiber, MTP/MPO OM4 50/125 Trunk Cables

CODE: 24FMPOOM4-XM


Call for Pricing!
Get a Quote

In stock

MTP/MPO OM4 50/125 Multimode Fiber Optic Trunk Cable, 24 Fiber, Polarity B, Female-Female, LSZH-Magenta, Bunch, 100GBASE-SR10 Interconnect Solution

 


Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ kỹ thuật Miễn phí.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.

Liên hệThỏa thuận sử dụng | Chính sách bảo mật | Site map