Loading...

100Gbps


100G QSFP28 Passive Direct Attach Copper Twinax Cable; 0.5-5m

CODE: QSFP-100G-DAC-XX

Call for Pricing!
Get a Quote
In stock
100G QSFP28 Passive Direct Attach Copper Twinax Cable; 0.5-5m
100% tương thích Cisco, Juniper, Aruba, Fortinet, Edge core...
Bảo hành 2 năm

Cisco DAC cable QSFP-100G-CU1M

CODE: QSFP-100G-CU1M

Call for Pricing!
Get a Quote
In stock

Cisco 100GBASE-CR4 Passive Copper Cable, 1m


Cisco DAC cable QSFP-100G-CU2M

CODE: QSFP-100G-CU2M

Call for Pricing!
Get a Quote
In stock

Cisco 100GBASE-CR4 Passive Copper Cable, 2m


Cisco DAC cable QSFP-100G-CU3M

CODE: QSFP-100G-CU3M

Call for Pricing!
Get a Quote
In stock

Cisco 100GBASE-CR4 Passive Copper Cable, 3m


Cisco DAC cable QSFP-100G-CU5M

CODE: QSFP-100G-CU5M

Call for Pricing!
Get a Quote
In stock

Cisco 100GBASE-CR4 Passive Copper Cable, 5m


Cisco QSFP-100G-LR4-S Compatible

CODE: QSFP-100G-LR4

19.302.326    18.372.093 
-5%
In stock

Cisco QSFP-100G-LR4-S Compatible 100GBASE-LR4 QSFP28 Transceiver Module (SMF, 1310nm, 10km, LC, DOM)


Cisco QSFP-100G-SR4-S Compatible

CODE: QSFP-100G-SR4

3.953.488    3.488.372 
-12%
In stock
Cisco QSFP-100G-SR4-S Compatible 100GBASE-SR4 QSFP28 Transceiver Module (MMF, 850nm, 100m, MTP/MPO, DOM)
100% tương thích Cisco; bảo hành 2 năm

Infinera TOM-100G-Q-LR4 compatible 100G QSFP28 Module

CODE: QSFP-100G-LR4

19.302.326    18.372.093 
-5%
In stock
QSFP-100G-LR4 100GBASE-LR4 QSFP28 Transceiver Module (SMF, 1310nm, 10km, LC, DOM)
100% tương thích Infinera

Infinera TOM-100G-Q-SR4 compatible 100G QSFP28 Module

CODE: QSFP-100G-SR4

3.953.488    3.488.372 
-12%
In stock
QSFP-100G-SR4 100GBASE-SR4 QSFP28 Transceiver Module (MMF, 850nm, 100m, MTP/MPO, DOM)
100% tương thích Infinera; bảo hành 2 năm

Juniper JNP-QSFP-100G-LR4 Compatible

CODE: QSFP-100G-LR4

19.302.326    18.372.093 
-5%
In stock
100GBASE-LR4 QSFP28 Transceiver Module (SMF, 1310nm, 10km, LC, DOM)
100% tương thích Juniper

Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ kỹ thuật Miễn phí trọn đời sản phẩm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.

Liên hệThỏa thuận sử dụng | Chính sách bảo mật | Site map