Loading...

Module quang 40G/100G/400G


Module quang Cisco QSFP-40G-ER4 Compatible

CODE: QSFP-40G-ER4

21.126.761 
In stock
QSFP-40G-ER4 40GBASE-ER4 QSFP+ 1310nm 40km Transceiver Module for SMF
Tương thích Cisco
Bảo hành 2 năm
 

QSFP-40G-ER4 40GBASE-ER4 QSFP+ 1310nm 40km

CODE: QSFP-40G-ER4

21.126.761 
In stock
QSFP-40G-ER4 40GBASE-ER4 QSFP+ 1310nm 40km Transceiver Module for SMF
Tương thích Cisco, Juniper, HPE, Aruba, Edgecore, Fortinet, Brocade...
Bảo hành 2 năm
 

Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ kỹ thuật Miễn phí.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.

Tốc độ

Cự ly

Bước sóng


Liên hệThỏa thuận sử dụng | Chính sách bảo mật | Site map